ค่าเช่า 2500.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง
โครงการ ไม่ระบุ

สมาชิก 2076377
2014-09-15 14:17:00.0
เลขที่ประกาศ: 122866
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 33 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

โครงการเอื้ออาทรคู้บอน 27 ห้องชุด 33 ตรม. ตึก 18 ชั้น 4 ห้องมุมบรรไดหนีไฟไม่ติดกับใคร 1 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก 1 ห้องน้ำ 1 ระเบียง มีตู้เสื้อผ้าให้ 1 ตู้ ระเบียงปูกระเบื้อง ติดเหล็กดัดมุ้งลวดอย่างดี สนใจดูห้องได้ครับ มัดจำ 5,000.- จ่ายล่วงหน้า 1 เดือน 2,500.- รวม 7,500.- เข้าอยู่ได้เลย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 33 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ห้องชุด

เลขที่: 122866
2014-09-15 14:17:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

สมาชิก 2076377

0891404138, 0859003118

เช่า 2500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ห้องชุด
เช่า 2500.00 บาท
คอนโดให้เช่า Siri 24 Condo for rent near BTS Phromphong 400 m 2 bedroom 2 bathroom 90 sqm Price 70000 bath
เช่า 70000.00 บาท
New Room !!! Condo for Sale/Rent, PG RAMA 9, 1bed, 10flr, 41sq.m. ห้องใหม่ !!! ขาย/ให้เช่าคอนโด, พีจีพระราม 9, 1นอน, ชั้น10, 41ตร.ม. ( ห้องไม่เคยใช้) Rent: 10000 baht/mo. Sale: 67000 baht/sq.m. - คอนโด ขาย
ขาย 67000.00 บาท
SALE :::10,200,000 thb !!! 129 sqm 3 br -- Condo in Sathorn area - คอนโด ขาย
ขาย 10200000.00 บาท
ให้เช่า The Room 79 Condo for rent near BTS Onnut Around 300m 2bedroom 58sqm Price 25,000 bath per month
เช่า 25000.00 บาท
Baan Lux Suan Sathorn Soi Meksawat, Yenakart Rd. Luxury condo for
ขาย 33200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ D65 | D65 สุขุมวิท | D'65 | ดี65 | ดี'65 - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 17000.00 บาท
ขาย คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ วิภาวดี30 พื้นที่ 48 ตรม. 2-ห้องนอน ชั้น6 พร้อมเฟอร์ฯ
ขาย 4400000.00 บาท
Apartment ให้เช่าคอนโด Supalai Premier Place Asoke Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit around 500 m 1 bedroom 1 bathroom ,
เช่า 27000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Room 62 Condo for rent near BTS Punnawithi Around 50 m ,1bedroom 1 bathroom
เช่า 25000.00 บาท