ราคา 13900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 163529.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Accom Asia company limited
0(6681) 422 1412
2015-02-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167622
รายละเอียดเพิ่มเติม
1515234 Property Details Area : 85.00 sqm. 2 bedroom(s) , 2 bathroom(s) Open layout.  Living and dining area with balcony.  Lot of windows. Wooden flooring.  Built-in kitchen. Additional expenses:- - sinking fund. 550 B/sqm (one time payment)- transfer fee and expenses are equally shared by purchaser and seller. Remark : All of Expenses fee and taxes at Land Department share 50/50. sale 13,900,000 B(price/ sqm.163,529 B)

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Aguston - คอนโด ขาย

เลขที่: 167622
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 85.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412

ขาย 13900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Aguston - คอนโด ขาย
ขาย 13900000.00 บาท
ให้เช่า Condo Regent Home Bangna Pool Garden View Building
ขาย 6500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน | The Seed Sathon-Taksin | the seed sathorn-taksin | The Seed สาทร-ตากสิน - 1990000 บาท ติดต่อคุณ ทราย ศรินรัตน์
ขาย 1990000.00 บาท
ให้เช่าดเวล สุขุมวิท 26 CONDOLETTE DWELL SUKHUMVIT 2ุ6 ใกล้ bts พร้อมพงษ์