ราคา 16500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 140.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-05-02 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 94008
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE1521561
Size 140 Sqm 2 Bedrooms 2 Bathrooms
Selling Price 16,500,000 Baht

NOBLA ORA CONDOMINIUM FOR SALE IN SUKHUMVIT BANGKOK THONG LO BTS

MORE PHOTO &VDO : www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/BangkokCondominiumforsale
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
NOBLA ORA CONDOMINIUM FOR SALE IN SUKHUMVIT BANGKOK THONG LO BTS - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 94008
2014-05-02 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 140.0 ตารางเมตร

Ying Accom Asia real estate agency

0814221412

ขาย 16500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 16500000.00 บาท
The Leaf condo พัฒนาการ
ขาย 2200000.00 บาท
3 bedroom Hampton Thonglor For Sale - คอนโด ขาย
ขาย 26000000.00 บาท
Ables Condo, 1 Bedroom, 39 Sqm, Ladprao 27 - คอนโด ขาย