HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ขายดาวน์!!!!
แบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ / ตึก B / ตำแหน่ง B02016 / ชั้น 20 / ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ/
เนื้อที่ 28.46 ตร.ม.
[ รวมเงินจอง+เงินทำสัญญา+เงินดาวน์

**ขายดาวน์ = 390,000 .- บาท [ ราคา Pre-Sale ]

โอนสิทธิเสร็จแล้ว ''ผู้ซื้อ'' ไม่ต้องผ่อนต่อแล้วรอโอนได้เลย
งวดโอน [30 พ.ค. 2557] = 1,309,300.- บาท [ เข้าแบงค์หรือจ่ายสด ]

รวมราคาห้องทั้งหมด = 390,000 + 1,309,300= 1,699,300.- บาท 59,709 บาท / ตร.ม.
หมายเหตุ ณ วันโอนลค.จะได้รับส่วนลดค่าล่าช้าเพิ่มอีก ทางโครงการยังไม่ระบุจำนวน / ลดจากยอดทั้งหมด

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
Mag 092-7755499
E-mail : Magnetcondo@hotmail.com

โปรโมชั่นของแถามจากโครงการ
1.เคาเตอร์ครัว + อ่างล้างจาน Built-in
2.แอร์ 2 เครื่อง (9000BTU)
3.Fully Furnished
4.Furnished Built-in ทั้ง set ราคาเกือบแสน

การเดินทางที่สะดวกมากขึ้น
- ใกล้ทางด่วน, วงแหวนอุตสาหกรรม (ขึ้นทางสุขสวัสดิ์), สะพานกรุงเทพ, สะพานสาธร
- รถไฟฟ้า BTS (สถานีวงเวียนใหญ่) โดยใช้รถ Shuttle Bus จากโครงการ
- เรือ (ท่าเรือ Big C ราษฎรบูรณะ)
- เข้าแหล่งธุรกิจใจกลางเมืองได้สะดวก
ใกล้ห้างสรรพสินค้า Big-C / Lotus, Centralพระราม 2, Centralพระราม 3

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
- สวนสาธารณะขนาดใหญ่กลางโครงการ
- ร้านค้าดีไซน์เก๋รายล้อมบริเวณในโครงการ
- Car Park ที่จอดรถ
- Swimming Pool สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ 2 สระริมแม่น้ำเจ้าพระยา
- Club House คลับเฮ้าส์ขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา
- Fitness & Steam Room ห้องออกกำลังกายและซาวน่า
- Riverside Library ห้องอ่านหนังสือ
- Business Center ห้องประชุมและทำงาน
- Multi-purpose room ห้องเอนกประสงค์
- Wi-fi Zone อินเตอร์เน็ดโซน
- Jogging track ริมแม่น้ำยาวกว่า 100 เมตร
- สนามเด็กเล่น
- Control card access บัตรผ่านเข้าตึกโครงการ
- ระบบ CCTV
- Gate community ประตูใหญ่หน้าโครงการ
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
- Complete Living Service
- Shuttle bus ไปส่งที่ BTS สถานีวงเวียนใหญ๋

ข้อดีของตึก B
- Fitness จะอยู่ที่ชั้น 2 ตึก B (แยกทางขึ้นจาก lobby building B) ซึ่งผู้พัก
อาศัยที่เข้าไปใชบริการจะสามารถมองเห็นแม่น้ำเจ้าพระยาได้จากมุมสูงค่ะ
- ด้านหน้าตึก B จะเป็นสระน้ำขนาดใหญ่ของโครงการ