HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:

ให้เช่า คอนโด พื้นที่78ตรม. 2นอน2น้ำ 1ครัว 1รับแขก ศรีวราคอนโด ตึก3ชั้น5
เดือนละ12,000 บาท
สนใจติดต่อ 0861068866,0868114333

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด

เลขที่: 150036
2014-10-31 16:53:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

สมาชิก 2277151

0861068866

ขาย 12000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Room For sale 1,300,00 baht( Regent Home VII) - คอนโด ขาย
ขาย 1250000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1290000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1850000.00 บาท
ให้เช่า
เช่า 8000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 600000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1150000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 820000.00 บาท
New Room !!! Condo for Sale/Rent, PG RAMA 9, 1bed, 10flr, 41sq.m. ห้องใหม่ !!! ขาย/ให้เช่าคอนโด, พีจีพระราม 9, 1นอน, ชั้น10, 41ตร.ม. ( ห้องไม่เคยใช้) Rent: 10000 baht/mo. Sale: 67000 baht/sq.m. - คอนโด ขาย
ขาย 67000.00 บาท
ขายด่วน Ideo ติดMRT ลาดพร้าว 17 2 bed 58 sq.m IDEO LADPRAO Fully Furnished
ขาย 5199000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 980000.00 บาท
clear