ราคา 2100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61764.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ แอด BTS เรสซิเด้นซ์

ธวัชชัย มณีโชติ
027332424
2014-07-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 108502
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 50ตร.ว. แอดBTSเรสซิเด้นซ์
จตุจักร ซ.วิภาวดีฯ3 แยก11 กทม.
สนใจติดต่อ 087-7159882 สุวัฒน์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
01060 ขายคอนโด 50ตร.ว. แอดBTSเรสซิเด้นซ์ จตุจักร ซ.วิภาวดีฯ3 แยก11 กทม. - คอนโด ขาย
แอด BTS เรสซิเด้นซ์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

เลขที่: 108502
2014-07-19 00:00:00.0
Add to wishlist

แอด BTS เรสซิเด้นซ์

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

ธวัชชัย มณีโชติ

027332424

ขาย 2100000.00 บาท

01060 ขายคอนโด 50ตร.ว. แอดBTSเรสซิเด้นซ์ จตุจักร ซอยวิภาวดีฯ3 แยก11 กทม.

เลขที่: 109546
2014-05-24 11:42:00.0
Add to wishlist

แอด BTS เรสซิเด้นซ์

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

Masterhome

027332424, 0877159882

ขาย 2100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2100000.00 บาท
ขาย คอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ ราคา 2.35 ล้านบาท ส่วนกลางครบครัน
ขาย 2350000.00 บาท
ให้เช่า 10,000 คอนโด The Base Park West สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช
เช่า 10000.00 บาท
ขาย คอนโด M618 CEIL by Sansiri 35 ตรม เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
ขาย 3700000.00 บาท
CR02061765E The Hudson 2 Bedrooms 10Fl. 88.75 Sqm Only 65K
เช่า 65000.00 บาท
C796 ให้เช่า คอนโด Unixx South พัทยา วิวทะเลฝั่งพัทยา
เช่า 15000.00 บาท
Chewathai Residence Asoke Condo for Rent
เช่า 25000.00 บาท
ว่างให้เช่าแล้วนะ Condo Ideo Q Sukhumvit 36ห้องใหม่เอี่ยม ตกแต่งมาแล้วพร้อมให้ย้ายเข้าอยู่
เช่า 36000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ ) - 19500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 19500.00 บาท
RKD-0214 ให้เช่าคอนโด Rhythm Sukhumvit 42 ใกล้ BTS เอกมัย ราคาถูก - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 45000.00 บาท
clear