ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39130.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะรอยัลวิภาวดีคอนโด

พรพิมล ดอกลำเจียก
0845552340
2014-07-28 10:05:36.0
เลขที่ประกาศ: 117009
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดถนนวิภาวดีรังสิตฝั่งขาเข้าเมือง (อยู่ชั้น 12a) มีสระว่ายน้ำและฟิตเนส มีเครื่องอำนวยความสะดวก เช่น เครื่องปรับอากาศ,เครื่องทำน้ำอุ่น,เตียง+ที่นอน,เครื่องซักผ้า,ตู้เสื้อผ้า,Internet+wifi,ห้องครัว,ระเบียง,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,กล่องรับสัญญาณ 1 กล่อง,โซฟา,โต๊ะกินข้าว,โต๊ะ TV (ไม่รวม TV) อนาคตใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดงสถานีบางเขน เข้า-ออกอาคารด้วยระบบคีย์การ์ด ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์ รพ.วิภาวดี ร.ร.อนุบาลปรางทิพย์ ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัล ลาดพร้าว, สนามบินดอนเมือง, SCB Park ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT พหลโยธิน 2 กม., 3.8 กม.ถึง สถานีรถไฟฟ้า BTS หมอชิต, ร.ร.นานาชาติ เซ็นต์สตีเฟ่นส์ เจ้าของขายเองค่ะ ค่าใช้จ่าย ณ วันโอนคนละครึ่งค่ะ

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-04 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะรอยัลวิภาวดีคอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะรอยัลวิภาวดีคอนโด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Royal Vibhavadi เดอะ รอยัล วิภาวดี ซ.วิภาวดี 48 ปรับปรุงใหม่ห้องมุม 2 ห้องนอน พร้อมอยู่

เลขที่: 283225
2019-05-31 15:12:08.0
Add to wishlist

เดอะรอยัลวิภาวดีคอนโด

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

999เรียลเอสเตท 999เรียลเอสเตท