ราคา 5449000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

bangkokcondoexpert
2014-11-12 01:48:00.0
เลขที่ประกาศ: 140570
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 44 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขาย ดาวน์ Supalai Elite Phayathai
ชั้น 15 ทิศตะวันออก วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง เห็นวิวตึกใบหยก วิวนี้ขายหมดแล้ว วิวสวย ราคาพิเศษ

Unit 1506, ขนาด 44 ตรม. 1นอน 1 น้ำ 5,715,600 บาท
เพียง 129,900 บาท/ตรม

ที่จอดรถมากถึง 97%
คอนโดหรูสุดจากศุภาลัย ใกล้รถไฟฟ้าพญาไท Airport Link คุ้มค่าการลงทุน (สร้างเสร็จปลายปี 2017)
เจ้าของขายเอง คุยง่าย สบายๆค่ะ

Mobile: 091-996-6639
LineID: vichyestate

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 44 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขาย ดาวน์ Supalai Elite Phayathai

Unit 1506, ขนาด 44 ตรม. 1นอน 1 น้ำ 5,715,600 บาท
เพียง 129,900 บาท/ตรม

ที่จอดรถมากถึง 97%
เจ้าของขายเอง คุยง่าย สบายๆค่ะ

Mobile: 091-996-6639
LineID: vichyestate

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย ดาวน์ ศุภาลัย เอลีท พญาไท Supalai Elite Phayathai (129,900 บาทต่อตรม) Unit 1506

เลขที่: 140570
2014-11-12 01:48:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

bangkokcondoexpert

0919966639

ขาย 5449000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5449000.00 บาท
Code C20231000192....Sathorn Gardens สำหรับเช่า, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่
เช่า 42000.00 บาท
ว่างให้เช่าแล้วนะคอนโด Elio Del Nest Udomsuk ห้อง 2 นอน เฟอร์นิเจอร์ใหม่
เช่า 20000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 9000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 9000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า (Lumpini Suite Pinklao) MRT บางยี่ขัน (ชั้น 21, 35.03 ตร.ม. 1 น 1 น้ำ), ราคา 11,000 บาท/เดือน
เช่า 11000.00 บาท
Condo Nusasiri Grand ห้องสวยทำใหม่ตกแต่งอย่างดี พร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ทันที
เช่า 80000.00 บาท
Condo. Lumpini Suite Pinklao ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 35ตรม 11000 บ. ใกล้ ห้างสรรพสินค้าพาต้า (ปิ่นเกล้า) ทำเลน่าอยู่ เป็นคอนโดพร้อมอยู่ที่มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะ
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ SUN CITY MRT Yaek Fai Chai : ซัน ซิตี้ แยกไฟฉาย - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Rental.PinxelPlus
เช่า 7500.00 บาท
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ไซมิส พระราม 9 Siamese Rama 9 ขนาด 63 ตร.ม.
ขาย 7110000.00 บาท
ให้เช่า โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 LUMPINI VILLE SUKHUMVIT 77 ห้องสวย แต่งใหม่หมด
เช่า 11000.00 บาท
clear