ราคา 271180.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 0.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

สมาชิก 2245881
2014-11-20 20:01:00.0
เลขที่ประกาศ: 148747
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายเท่าทุนที่ผ่อนดาวน์ไป ตึกA ชั้น 8 1Br. ทิศตะวันออก/เหนือ ห้องมุม วิวสวน
ขายดาวน์
แบบห้อง 1 Bedroom ขนาด 39 ตรม ห้องไม่ร้อน วิวสวย
หัวนอนหันทางทิศตะวันออกเฉียงใต้ มุมที่ดีที่สุดของห้อง 1 Bed
ตกแต่งเสร็จ Fully Furnished พร้อมของแถมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด

ราคาเต็มหน้าสัญญา 6,082,000 บาท ส่วนลดทั้งหมด(รวมMac Book Air) 232,000.- เหลือ 5,850,000 บาท จ่ายเงินจองรวมทำสัญญา 100,000.-
เงินดาวน์ 17 งวด งวดละ 28,530.- บาท ของแถมครบชุดใหญ่โปรโมชั่น Pre-sale
รวมเป็นเงินทั้งหมด 242,650.-
ฟรี แอร์ 2 เครื่อง
ฟรี Microwave
ฟรี ตู้เย็น 7.3Q
ฟรี เครื่องซักผ้า 6.5 Kg.
ฟรี ชุดครัวตามแบบมาตรฐานโครงการ เตา และ เครื่องดูดควัน
ฟรี ฉากกั้นอาบน้ำ

รายการที่จ่ายไป
เงินจอง 30,000 บาท
ทำสัญญา 70,000 บาท
ผ่อนดาวน์ 28,530 x 5 = 142,650.- บาท (มิย.- ตล.57)
รวมเป็นเงินทั้งหมด 242,650.-

สนใจรายละเอียด สอบถาม ติดต่อ ชุติญา
E-mail : chutiya.t@solidentertainment.co.th
Tel.: 092 365 5969

จำนวนอาคาร:
0

ขายดาวน์
แบบห้อง 1 Bedroom ขนาด 39 ตรม ห้องไม่ร้อน วิวสวย
หัวนอนหันทางทิศตะวันออกเฉียงใต้ มุมที่ดีที่สุดของห้อง 1 Bed

รวมเป็นเงินทั้งหมด 242,650.-
ฟรี แอร์ 2 เครื่อง
ฟรี Microwave
ฟรี ตู้เย็น 7.3Q
ฟรี เครื่องซักผ้า 6.5 Kg.
ฟรี ชุดครัวตามแบบมาตรฐานโครงการ เตา และ เครื่องดูดควัน
ฟรี ฉากกั้นอาบน้ำ

รายการที่จ่ายไป
เงินจอง 30,000 บาท
ทำสัญญา 70,000 บาท
ผ่อนดาวน์ 28,530 x 5 = 142,650.- บาท (มิย.- ตล.57)
รวมเป็นเงินทั้งหมด 242,650.-

สนใจรายละเอียด สอบถาม ติดต่อ ชุติญา
E-mail : chutiya.t@solidentertainment.co.th
Tel.: 092 365 5969

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโด

เลขที่: 148747
2014-11-20 20:01:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

สมาชิก 2245881

0923655969

ขาย 271180.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโด
ขาย 271180.00 บาท
ขายคอนโดTHE BANGKOK
ขาย 7200000.00 บาท
ให้เช่า เอื้ออาทรคู้บอน
เช่า 2500.00 บาท
Nana 2-Bed Duplex - Trendy
ขาย 35000.00 บาท
คอนโดให้ชื้อ เช่า
ขาย 2999999.00 บาท
Spacious 2 Bed in Sathorn - คอนโด ขาย
ขาย 11900000.00 บาท
1 Bedroom for rent by owner
เช่า 40000.00 บาท
The Room 64 Condo for Rent near Bts
ขาย 16000.00 บาท
RENT BUY SALE 39 SUITE CONDO IN SUKHUMVIT NEAR EMPORIUM SAMI
ขาย 7900000.00 บาท
ขายดาวน์ Bangkok Horizon
ขาย 170000.00 บาท
clear