ราคา 9300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 124000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Voque condomimium Sukhumvit 16

Ben Ben
0926498805
2015-02-09 15:02:05.0
เลขที่ประกาศ: 163387
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Voque สุขุมวิท ซอย 16 แบบห้อง: 2 ห้องนอน ขนาด: 75 ตรม ชั้น: 8 วิวสวน สิริกิจ ขายหร้อมเฟอร์นิเจอร์ ห้องใหม่ ตกแต่งสวยมาก ผนังเป็น wall paper เฟอร์นิเจอร์อย่างดี สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส , รปภ 24,รถรับส่งของโครงการ สามารถใช้บริการ mrt ทั้งสุขุมวิทและศูนย์ประชุม, bts อโศก ราคา 9,300,000 ล้าน สนใจดูห้อง ติดต่อ เบญ 092-649-8805, 096-410-4537 bengrproperty@gmail.com FB Page:GR Property Thailand Condo for sale at Voque Sukhumvit 16 Type: 2 bed Size: 75 Floor: 8 (View Sirikit Park) Sale with furniture, very nice decorated Facilities: swimming pool, fitness, security 24 hrs, shutter bus service. Close to mrt , bts Price: 9,300,000 m baht To see the room contact Ben 092-649-8805, 0964104537 bengrproperty@gmail.com FB Page: GR Property Thailand

จำนวนอาคาร:
0

Voque condominium for sale! - คอนโด ขาย
Voque condomimium Sukhumvit 16

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Voque condomimium Sukhumvit 16 - 23000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Aom

เลขที่: 191471
2017-03-29 15:36:34.0
Add to wishlist

Voque condomimium Sukhumvit 16

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร