ราคา 4450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Condo One Thonglor

นปภัช ลิ้มวรากุล
0818992340
2015-03-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168415
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดวันทองหล่อ ห้องขนาด 50 ตรม พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ชั้น 3 คอนโดอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าทองหล่อ ใกล้ห้างสรรพสินค้าอาทิ Emporium, Emquatier, Emsphere, ใกล้โรงพยาบาล โรงเรียน มหาวิทยาลัย และอื่นๆ สะดวกสบายในการเดินทางและพักอาศัย

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-06-09 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo One Thonglor

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Condo One Thonglor

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 18 ประกาศ

For Rent : 1 bed 1 bath 35 sqm fl.7 300 m to BTS Thonglor

เลขที่: 181571
2016-05-15 06:18:13.0
Add to wishlist

Condo One Thonglor

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

RP RP

0859626194

เช่า 15500.00 บาท

ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้าทองหล่อสุขุมวิท 40 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำติดต่อ อิ๊ง(Eng)century21RS

เลขที่: 173102
2015-07-28 11:13:22.0
Add to wishlist

Condo One Thonglor

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

อิ๊ง(Eng)century21 Realty Solution

0970734103

ขาย 4000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo One Thonglor - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Charlie Praphanthongchai

เลขที่: 171902
2015-06-15 13:15:56.0
Add to wishlist

Condo One Thonglor

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร