ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 14864.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
เลขที่ห้อง 14B1
โครงการ แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-05-24 15:42:30.0
เลขที่ประกาศ: 181777
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat คอนโดมิเนียม ถนนเจริญราษฎร์ # CM02148 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 37 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 14 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง Digital Door Lock ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำแยกสระเด็ก ผู้ใหญ่ ระบบเกลือ สวนหย่อม ฟิตเนส ห้องเอนกประสงค์ ห้องสมุด ประตู Key Card รปภ. CCTV 24 ชม.ลิฟท์โดยสาร 4 ตัว ลิฟท์ขนของ 1 ตัว ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนเจริญราษฎร์ ถนนสาทร ถนนพระราม 3 ถนนจันทน์ ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ Vanilla Moon โรงเรียนนานาชาติ โชร์วเบอรี่ Future Mart พระราม 3 Asiatique the Riverfront Robinson บางรัก โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ Central พระราม 3 Tesco Lotus พระราม 3 โครงการใหม่ ขายดาวน์ 550,000 บาท สอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 086-302-7857 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat - คอนโด ขายดาวน์
แดน ลิฟวิ่ง สาทร-เจริญราษฎร์ Than Living Sathorn-Charoenrat

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ