ราคา 4750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70895.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไอวี่ รัชดา Ivy Ratchada

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-07-27 12:03:46.0
เลขที่ประกาศ: 243722
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151455 คอนโด ไอวี่ รัชดา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 67 ตร ม ชั้น 2 ตึก c ทิศใต้ ลมเข้า เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ 4.75 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151455 Condo for sale - Ivy Ratchada Condominium 2 bedroom 2 bathroom in 67 sq.m.. on 2nd floor Building C in south. Fully furnished. Price 4.75 MB.Please call 081-912-8883 ID56051 รหัส:#01798 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 08/05/2015 15:43:34 ราคา:4,750,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ใกล้ MRT 150 เมตร อำเภอ/เขต:เขตห้วยขวาง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:67 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:67 ตรม. ห้องนอน:2 ห้อง ห้องน้ำ:2 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-05-08 15:43:34 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01798 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01798

วันที่เริ่มโครงการ:
2008-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไอวี่ รัชดา Ivy Ratchada

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไอวี่ รัชดา Ivy Ratchada

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 25 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไอวี่ รัชดา Ivy Ratchada - 2400000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland