ราคา 2700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42187.50 บาท/ตารางเมตร
โครงการ VIBAVADEE SUITE CONDO

mairudee rattana
0940516639
2018-11-14 14:11:42.0
เลขที่ประกาศ: 261204

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ซ.ลาดพร้าว8,71ตรม..ใกล้MRT - คอนโด ขาย
VIBAVADEE SUITE CONDO

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ VIBAVADEE SUITE CONDO - 2700000 บาท ติดต่อคุณ mairudee rattana

เลขที่: 261204
2018-11-14 14:11:42.0
Add to wishlist

VIBAVADEE SUITE CONDO

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

mairudee rattana

0940516639

ขาย 2700000.00 บาท

ขายคอนโด ซ.ลาดพร้าว8,71ตรม..ใกล้MRT - คอนโด ขาย

เลขที่: 3734
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

VIBAVADEE SUITE CONDO

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

AE KIM

0816564258

ขาย 4500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ideo สาธร ท่าพระ สตูดิโอ BTSโพธิ์นิมิตร ชั้น27 22 ตารางเมตร
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ไอเฮ้าส์ ลากูน่า การ์เด้น คอนโดมิเนียม I-HOUSE RCA ใกล้ MRT BTS Airport Link ทางด่วน
เช่า 8000.00 บาท
ขายห้องนั่งเล่นกว้าง ขนาด 33.39 ตร.ม. คอนโด Centric Ari Station
ขาย 4790000.00 บาท
Apple Condo คอนโดให้เช่า/ขาย
เช่า 12000.00 บาท
B61-0634 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น SUPALAI VERANDA RATCHAVIPHA PRACHACHUEN