ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 1
โครงการ คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

untpost property
0962854806
2019-02-17 10:52:34.0
เลขที่ประกาศ: 277036
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condominuim For Sale ลุมพินีวิลล์สุขุมวิท 77

Location : 587 สุขุมวิท 77 แขวง สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

Build Year : 2006

Developer : แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์

Bedrooms / Bathrooms : 2/2

Size : 60 Sq.m.

floor : 6

Building : (อยู่อาคารไหน หากมีอาคารเดียว ไม่ต้องใส่)

for Sale : 3,200,000 Bath

ค่าธรรมเนียมการโอน ออกฝ่ายล่ะครึ่ง

*****************************
สนใจติดต่อ United Real Estate

คุณ ภูเมธ กิติชนาสิน. (ตั้ม)

Tel : 064-737-9761 (ตั้ม)

Line ID : Phoomet.Bit

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่) พื้นที่ 22.5 ตร.ม จำนวน 2 ห้อง - คอนโด ขาย
คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ด่วน ให้ เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 ราคา 6500 บาท ใกล้ BTS แบริ่ง

เลขที่: 279638
2019-03-04 08:28:44.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(โครงการใหม่)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

sukanyaweb property

0985328966

เช่า 6500.00 บาท

ให้เช่า คอนโด LUMPINI VILLE SUKHUMVIT 76 ใกล้ BTS แบริ่ง 1 ห้องนอน

เลขที่: 279184
2019-03-01 01:24:56.0
Add to wishlist