ราคา 100000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 3.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33333333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-07-01 22:14:55.0
เลขที่ประกาศ: 284406
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151377 ขายที่ดินขนาด 3-1-45 ไร่ ถนนสุขุมวิท ต.เนินพระ อ. เมืองระยอง แหล่งชุมชน ตรงข้ามสาธารณสุขจังหวัด ใกล้ รพ.กรุงเทพ เหมาะสร้างโครงการมาก ราคา ไร่ละ30ล้าน โทร 081-912-8883 GT-151377 Land for sale 3-1-45 Rais. Rayong Price 30 MB per rai. Please call 081-912-8883 ID56017 รหัส: #01722 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 18/02/2015 17:41:31 ราคา: 100,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ถนนสุขุมวิท ต.เนินพระ อ. เมืองระยอง อำเภอ/เขต: เมืองระยอง จังหวัด: ระยอง ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 3-1-45 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-02-18 17:43:23 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01722 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01722

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Condo ใกล้ จตุจักร ใกล้รถไฟฟ้า MRT / BTS พร้อมผู้เช่า - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286760
2019-11-27 23:46:11.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร