ราคา 35000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 6.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5833333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-29 22:11:03.0
เลขที่ประกาศ: 287080
รายละเอียดเพิ่มเติม
EHL-192112 ที่ดิน เนื้อที่ 6-1-41 ตารางวา ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิทพัทยา 91 (ข้างๆซอยชัยพฤกษ์2) สนใจติดต่อ โทร.081-912-8883, Line id : @easyhomeland EHL-192112 Land area 6-1-41 square wah Located in Soi Sukhumvit Pattaya 91 (next to Soi Chaiyaphruek 2) Interested contact Tel. 081-912-8883, Line id: @easyhomeland รหัส: #02112 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 26/01/2019 11:13:01 ราคา: 35,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตั้งอยู่ใน ซอยสุขุมวิทพัทยา 91 (ข้างๆซอยชัยพฤกษ์2) อำเภอ/เขต: เมืองชลบุรี จังหวัด: ชลบุรี ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 6-1-4 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 0 ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม EHL-192112 ที่ดิน เนื้อที่ 6-1-41 ตารางวา ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิทพัทยา 91 (ข้างๆซอยชัยพฤกษ์2) สนใจติดต่อ โทร.081-912-8883, Line id : @easyhomeland EHL-192112 Land area 6-1-41 square wah Located in Soi Sukhumvit Pattaya 91 (next to Soi Chaiyaphruek 2) Interested contact Tel. 081-912-8883, Line id: @easyhomeland สถานที่ใกล้เคียง ห่างจากหาดจอมเทียน 3 กิโลเมตร ใกล้ถนนสุขุมวิทเพียง 1.8 กิโลเมตร จากถนนเรียบทางรถไฟ 800 เมตร (รถไฟความเร็วสูงตัดผ่าน) ใกล้แหล่งท่องเที่ยวมากมาย ใกล้หมู่บ้านจัดสรร พฤกษา นารา แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2019-01-26 12:41:33 ประกาศโดย: Melon รหัสประกาศ: 02112 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02112
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY