ราคา 11900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 242857.14 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

the9luxe_estate Estate
0642326639
2020-02-05 22:12:33.0
เลขที่ประกาศ: 287673
รายละเอียดเพิ่มเติม
(RENT/SALE) ขายขาดทุน! The Loft Asoke (เดอะ ลอฟท์ อโศก) 49 ตร.ม 38,000/เดิอน 11.9* MB Luxury Condo รายละเอียด: ➤ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 49 ตรว. ➤ ห้องแต่ง เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟโอเวน ทีวี android 50 นิ้ว เครื่องทำน้ำร้อน ➤ จุดเด่นเพดานสูงประมาณ 3.2 เมตร, มีห้อง type นี้ 1 ห้อง/ชั้น มีอ่างอาบน้ำและ rainshower ➤ ทำเลย่านอโศก, สุขุมวิท, กรุงเทพฯ เดินทางสะดวกใกล้ MRT เพชรบุรี 150 เมตร, airport link 200 เมตร, BTS อโศก 900 เมตร, ใกล้ทางด่วน ➤ ชั้น 26 ทิศระเบียงทิศเหนือ ถูกหลังฮวงจุ้ย วิว จากระเบียงจะหันไปทางถนนเพชรบุรี airport link ทางด่วน ➤ ส่วนกลาง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม เช่า ****** 38,5000 บาท/เดือน ****** I ขาย ******11,700,000 บาท ****** ติดต่อโทร 098-789-6639, 097-323-5656, 063-329-1465, หรือ 063-324-7829 LINE: @The9LuxeEstate WeChat: Fah_ Jilamiga ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- (RENT/SALE) LOWER PRICE! The Loft Asoke 49 SQM 38,000/Month 11.9* Luxury Condo Details: ➤ 1 BED 1 BATH 49 SQM. ➤ Fully-furnished with decoration. Ready to move-in ➤ Highlight: High ceiling ¬3.2 m, Only available 1 room/ Floor and with the rainshower with bath tub ➤ Location, Asoke District, Sukumvit, Bangkok. Prime residential/business area near MRT Petchaburi 150 m, Airport link 200 m, BTS Asoke 900 m, next to highway ➤ 26th Floor, View toward the north side facing Petchaburi Rd., Aorport link, Highway ➤ Common area : Elevator, parking, 24-hour security, CCTV, fitness, RENT *******38,00 THB/ month********* l SALE****** 11,700,000 THB ****** Call: 098-789-6639, 097-323-5656, 063-329-1465, or 063-324-7829 LINE: @The9LuxeEstate WeChat: Fah_ Jilamiga