ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 141509.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 44
โครงการ Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง (สกาย วอล์ค คอนโดมิเนียม พระโขนง)

Tkfindproperty Admin
0655979324
2020-11-30 13:01:51.0
เลขที่ประกาศ: 316477
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/ให้เช่า คอนโด Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง 53 ตรม. ใกล้ BTS พระโขนง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 53 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 44 จากทั้งหมด 50 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ห้องใหม่

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง (สกาย วอล์ค คอนโดมิเนียม พระโขนง)
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. Emporium
2. Digital Gate Way
3. เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย
4. เทสโก้ โลตัส
5. บิ๊กซี
6. มหาวิทยาลัยกรุงเทพ กล้วยน้ำไทย
7. โรงพยาบาลกล้วยน้ำไทย
8. โรงพยาบาลสุขุมวิท
9. โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.714250,100.593478

ราคา: 7,500,000 บาท
ราคาเช่า 35,000 บาทต่อเดือน

มัดจำสองเดือน ล่วงหน้าหนึ่งเดือนพร้อมย้ายเข้า

สนใจติดต่อ: Tkfindproperty Admin 0655979324
Line: tkfindproperty
Code รหัส: S105

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง (สกาย วอล์ค คอนโดมิเนียม พระโขนง)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง (สกาย วอล์ค คอนโดมิเนียม พระโขนง)