ราคา 880000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ลุมพินีคอนโดทาวน์รัตนาธิเบศร์

Bigfive Realestate
0645624649
2021-11-22 14:40:17.0
เลขที่ประกาศ: 376824
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ LUMPINI CONDOTOWN RATTANA THIBET
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.5 ตรม . ชั้น8 ทิศเหนือ
แอร์ 2 ตัว เครื่องทำน้ำอุ่น ใหม่สะอาด

*** ห้องสวย ราคา 880,000 บาท เท่านั้น ****
(((สิ่งอำนวยความสะดวก)))
สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
– รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
– ร้านค้า, ร้านอาหาร
– สวนหย่อม
– ห้องสมุด
– อื่นๆ (ห้องอเนกประสงค์, สนามเด็กเล่น, ที่จอดรถ)

((( สถานที่สำคัญใกล้เคียง)))
1. วิทยาลัยพยาบาลโรคทรวงอกนนทบุรี
2. โรงเรียนศรีบุญยานนท์
3. กระทรวงสาธารณสุข
4. โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า
5. กระทรวงพาณิชย์ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี
6. ที่ว่าการอำเภอเมืองจังหวัดนนทบุรี
7. สำนักงานสรรพากร
8. กรมราชทัณฑ์
9. ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล
10. ห้างสรรพสินค้าโรบินสัน
11. ห้างสรรพสินค้าโลตัส

โซน นนทบุรี บางบัวทอง บางใหญ่ ปากเกร็ด
ที่ตั้ง ถ.สนามบินน้ำ ต.บางกระสอ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
☎ โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://lin.ee/J64vmlL
เพจ : @SCTcondo.rent
www : https://sctrealestate.business.site/
---------------------------------------------------------

หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
⏩https://www.facebook.com/SCTcondo.rent/

https://www.homenayoo.com/lumpini-condotown-rattana-thibet/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0