ราคา 7700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 233333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ คอนโดมิเนียม ไฮด์ สุขุมวิท 11

Billionbproperty
0821877537
2021-12-10 14:55:47.0
เลขที่ประกาศ: 378827
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11 33 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 26 จากทั้งหมด 39 ชั้น

รายละเอียด
- ขายคอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11, พื้นที่ใช้สอย 33 ตร.ม.
- ชั้นที่ 26 พร้อมอยู่ มีเฟอร์นิเจอร์ภายในห้อง
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น
- ห้องหันหน้าไปทางทิศตะวันตก
- เดินทางสะดวก โครงการตั้งอยู่ไม่ไกลจากสถานีรถไฟฟ้า

- MRT สถานีสุขุมวิท
- เทอร์มินอล 21
- นานาพลาซ่า
- โรงเรียนเซนต์ดอมินิก
- โรงเรียนนานาชาตินิสท์
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
- โรงพยาบาลจักษุ รัตนิน
- โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.743,100.56

ราคา: 7,700,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียม ไฮด์ สุขุมวิท 11

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร