ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34864.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ The Parkland บางนา (เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา)

Kanyanat Khumsapthong
0836498792
2022-02-12 17:21:18.0
เลขที่ประกาศ: 387115
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เดอะพาร์คแลนด์ บางนา ขนาด 37.5 ตรม. ชั้น 4 ตึก 3 ใกล้คลับเฮ้าส์ สระว่ายน้ำ 1 นอน 1 น้ำ ห้องมุม ตกแต่งบิวท์อิน
พร้อมอยู่ ทิศเหนือ ไป BTS บางนา, เมกะบางนา, อิเกีย, อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์, เซ็นทรัลบางนา, โลตัส, โฮมโปร เพียง 5 นาที

ที่ตั้ง เดอะพาร์คแลนด์ บางนา ถ.บางนา-ตราด กม.5 ซอยบางนา-ตราด 37 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพฯ 10260

รายละเอียด
- ขนาด 37.5 ตรม. ชั้น 4 สูง 8 ชั้น ตึก 3 ห้องมุม ทิศเหนือ
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น โซนเตรียมอาหาร ระเบียง
- ห้องครัว พร้อมเคาน์เตอร์ครัว ซิงค์ล้างจาน ตู้แขวน
- ตกแต่งบิวท์อิน เน้นประโยชน์ใช้สอยมาก มีช่องใส่ของเยอะมาก
- สภาพห้องสวย พร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย
- โซน สมุทรปราการ, บางพลี, บางบ่อ, พระประแดง
- เจ้าของโครงการ : บริษัท นารายณ์พร็อพเพอตี้ จำกัด Narai Property

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ, คลับเฮ้าส์, สนามบาสเก็ตบอล
- ร้านค้า, ร้านกาแฟ, ร้านอาหาร, 7-11 มีถึง 2 ที่เลย
- รปภ. ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

ทำเลดี
- บนถนนบางนา-ตราด กม.5
- ใกล้ทางด่วน (บางนา)
- ไป BTS บางนา ได้สะดวก
- แยกบางนา

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- เมกะ บางนา, อิเกีย, อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์, เซ็นทรัล บางนา, พาราไดซ์ พาร์ค, เทสโก้ โลตัส, โฮมโปร เพียง 5 นาที
- Mega Bangna, IKEA, Index Living Mall, Central Bangna, Paradise park, Tesco Lotus
- รพ.บางนา 1, รพ.ศิครินทร์, WIH International Hospital, Princ Hospital Suvarnabhumi
- Bangkok Patana School, รร.นานาชาติ สุขุมวิท 105
- สนามบินสุวรรณภูมิ