ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47

saen post service
0622042024
2022-03-11 18:11:52.0
เลขที่ประกาศ: 390356
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน !! พร้อมผู้เช่า คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47 Condo Baan Suan Thon
Phuttha Bucha 47

สนใจติดต่อ : คุณกฤตภาส
โทร : 0816120621
Line : paetungsomboon
Email : krittaphas111@gmail.com

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ห้องสวยสภาพดี
พื้นที่ใช้สอย 55.96 ตร.ม ชั้น 3
2 ห้องนอน 1 ห้องโถง 1 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่น 1 ครัว ที่จอดรถ 1 คัน

Major Hollywood
เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 2
โรงเรียนสมิทธิพงษ์
The Bright
Home Pro
ทางด่วนกาญจนา , ทางด่วนเฉลิมมหานคร

ราคาขาย 1,650,000 บาท

สถานที่ตั้ง : ซ.พุทธบูชา 47 ถ.พุทธบูชา
แขวงบางมด เขตทุ่งครุ กรุงเทพฯ 10140

(ทดสอบการอัพเดท)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายด่วน : พร้อมผู้เช่า คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47 Condo Baan Suan Thon Phuttha Bucha 47

เลขที่: 391873
2022-03-25 11:16:22.0
Add to wishlist

คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

saen post service

0622042024

ขาย 1650000.00 บาท

ขายด่วน !! พร้อมผู้เช่า คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47 Condo Baan Suan Thon Phuttha Bucha 47

เลขที่: 390356
2022-03-11 18:11:52.0
Add to wishlist

คอนโดบ้านสวนธน พุทธบูชา 47

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

saen post service

0622042024

ขาย 1650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1650000.00 บาท
ให้เช่า M สีลม 2นอน2น้ำ 90ตรม.ราคา70,000 ห้องสวย มาก่อนได้ก่อน
เช่า 70000.00 บาท
MM680 ให้เช่า คอนโด คิว อโศก (Q Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี
เช่า 40000.00 บาท
ว่างเช่าคอนโด Ashton Asoke ห้องตกแต่งครบสวย ชั้นสูง ใกล้ BTS อโศก 230 ม.
เช่า 32000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Room Sukhumvit 21 | เดอะรูม สุขุมวิท 21 - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Ao
เช่า 22000.00 บาท
P33CR2301006 D 65 2 Bedroom 2 Bathroom Size 70 sq.m
เช่า 25000.00 บาท
ขายดาวน์ด่วน Condo Supalai Veranda --ศุภาลัย เวอเรนด้า-- สถานีภาษีเจริญ ใกล้ MRT 32 ตรม--ไม่รวมเงินจอง ทำสัญญา และดาวน์—
เช่า 60000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด โว้ค สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT สุขุมวิท BTS อโศก
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่า สตูดิโอ21ตรม9500บ ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ IDEO SATHORN-THA PHRA -1202
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Amethyst Sukhumvit 39 - 35000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 35000.00 บาท
clear