ราคา 4750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65972.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ คอนโดมิเนียม

Nattapong
0923944488
2022-03-23 18:16:07.0
เลขที่ประกาศ: 391713
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 นอน ขนาดใหญ่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ คอนโดมิเนียม 72 ตรม. คอนโดหรูระดับ 5 ดาว ห้องกว้างสวย พร้อมอยู่

:: จุดเด่น ::
คอนโดหรูระดับ 5 ดาว ห้องกว้างสวย ตบแต่งพร้อมอยู่ ด้านหน้าเป็นโรงแรม the fourwing

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 72 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ คอนโดมิเนียม / Four Wings Residence condominium

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.754277,100.646302

ราคา: 4,750,000 บาท

รหัสทรัพย์ : 46HLS230365003

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น: