ราคา 9390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 149047.62 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Room เจริญกรุง 30

saifon thongchaitanakul
0638354338
2022-08-21 16:17:16.0
เลขที่ประกาศ: 408445
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The Room เจริญกรุง 30 63.50 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 63.50 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร ..
- ชั้นที่ ... จากทั้งหมด 0 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ฟรี! เฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่
รับส่วนลด 1,000,000 บาท*

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Room เจริญกรุง 30 / The Room เจริญกรุง 30
https://go.baania.com/c6c4dc7b/111462

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
อาคารไปรษณีย์กลาง 220 ม.
วัดหัวลำโพง 1.7 กม.
สำนักงานเขต บางรัก 1 กม.
จามจุรีสแควร์ 1.8 กม.
Central สีลม 1.2 กม.
สีลมพลาซ่า 1.8 กม.
สีลม คอมเพล็กซ์ 2.7 กม.
สวนลุมพินี 2.7 กม.
โรงเรียนอัสสัมชัญ 650 ม.
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 1.7 กม.
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา 2.6 กม.
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ 2.7 กม.
ร.พ. เลิดสิน 850 ม.
ร.พ. เซ็นหลุยส์ 1.9 กม.
ร.พ. BNH 2.9 กม.
ร.พ. จุฬาลงกรณ์ 2.5 กม.
ร.พ. กรุงเทพคริสเตียน 2.3 กม.
Sirocco 1 กม.
โรงแรม Pullman 5 กม.
คริสตจักร ไครส์เชิร์ช กรุงเทพ 3 กม.ๅ

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.726235,100.516179

ราคา: 9,390,000 บาท

สนใจติดต่อ: saifon thongchaitanakul 0638354338
Line: 0638354338
ติดต่อ saifon thongchaitanakul
TEI : 0638354338
LINE : 0638354338
Email : fonlovefon123@gmail.com
รับ - ฝาก - ขาย - เช่า - อสังหาริมทรัพย์ - ทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0