ราคา 6390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 182571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ ริธึ่ม สุขุมวิท 42

Propdet Agency
0962456285
2022-09-29 14:50:32.0
เลขที่ประกาศ: 413466
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง RHYTHM สุขุมวิท42 35 ตรม. พร้อมอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 36 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ประตู Digital Door Lock และคีย์การ์ดแบบล็อคชั้น
- เครื่องปรับอากาศ 2 , เครื่องทำน้ำอุ่น ,ตู้ไมโครเวฟ ,ตู้เย็น ,ทีวี 2 ตู้เสื้อผ้า โต๊ะกินข้าว โซฟา เตียงและที่นอน ครบเพียงแค่เอากระเป๋า
เสื้อผ้าเข้าอยู่ได้เลย

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: RHYTHM สุขุมวิท42 (ริทึ่ม สุขุมวิท42) / RHYTHM Sukhumvit 42
ขายห้องสวย ตกแต่งครบ เฟอร์พร้อม สัญญาเช่าเหลืออีกครึ่งปี
ทำเลดีใกล้ห้างเกตเวย์ เอกมัย หาของกินสะดวกสบาย
-
- 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องขนาด 35 ตร.เมตร
- ชั้น 24 สูง วิวดี ไม่มีตึกบัง
- ห้องหันหน้าทางทิศเหนือ อยู่สบายตลอดวัน

ค่าใช้จ่ายในการโอนผู้ซื้อผู้ขายแบ่งชำระคนละครึ่ง

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
- สระว่ายน้ำดาดฟ้า ฟิตเนส สวนหย่อม สกายเล้าจ์ บรรยากาศดีมาก
- ลิฟต์ 3 ตัว ขนของ 1 ตัว
- คีย์การ์ดแบบล็อคชั้น
- ที่จอดรถในร่ม

สนใจติดต่อ 063-664-1936 หรือ 096-245-6285
Line : 0636641936 หรือ @Propdet

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
การเดินทาง - 100 เมตรถึงรถไฟฟ้าเอกมัย
- 50 เมตร ถึงเกตเวย์เอกมัย
- 300 เมตร ถึง โรงพยาบาลสุขุมวิท
- เข้าได้จากทางพระราม4 สุขุมวิท 40 และ สุขุมวิท 42
- ใกล้ทางด่วนอาจณรงค์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.717618,100.5849

ราคา: 6,700,000 บาท

สนใจติดต่อ: Propdet Agency 0962456285
Line: @propdet
คุณสมบัติ