ราคา 3780000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92195.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Metro Sky BangsuePrachachuen

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2022-11-10 17:30:35.0
เลขที่ประกาศ: 418677
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ภายในห้องมี 2 ชั้น 2นอน 1น้ำ 1รับแขก 1 ครัวบิวท์อิน 1walk-in closetMetro Sky Bangsue 41 ตรม.ห้องสวยเฟอร์ฯครบ มีเครื่องซักผ้า

::จุดเด่น::
Condo modern เพดานสูงมากก
ติดสถานีบางซ่อน จุดเปลี่ยนรถไฟฟ้า2สาย สีแดงอ่อนและสีม่วง
ใกล้ทางด่วนประชาชื่น

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 41 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารMetro Sky
- ชั้นที่ 21 จากทั้งหมด 24 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
เตียงที่นอนโซฟา โต๊ะทำงาน ชุดโต๊ะทานอาหาร เตาไฟฟ้า เครื่องดูดครัว แอร์ 3 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ประตูดิจิตอล

สระว่ายน้ำ ยิม ดาดฟ้าชั้น 24

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานีกลางบางซื่อ 1 สถานีจากบางซ่อน
ทางด่วนบางซื่อ หมอชิต
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.82,100.529

ราคา: 3,780,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อ: กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Metro Sky BangsuePrachachuen

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Metro Sky BangsuePrachachuen

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY