ราคา 4300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 179166.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

truntvcom​
0643181766
2022-12-24 20:31:39.0
เลขที่ประกาศ: 423586
รายละเอียดเพิ่มเติม
บางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ราคาขาย​ 4300000 บ.

รายละเอียด
ขาย คอนโดมิเนียม คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี
Studio ขนาด 24 ตร.ม.
ชั้น​ 26 ทิศเหนือ

- ถ.เพชรบุรี
- ถ.สุขุมวิท (เข้า ซ.ทองหล่อ หรือ ซ.พร้อมพงษ์)

รถไฟฟ้า
- MRT สายสีน้ำเงิน สถานีเพชรบุรี
- BTS สายสุขุมวิท สถานีพร้อมพงษ์

สิ่งอำนวยความสะดวกคลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี
พนักงานรักษาความปลอดภัย
ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ
สวนหย่อม/ สวนสาธารณะ
โรงละครขนาดเล็ก
Co-working

สนใจ​ติดต่อ
โทร​ 0643181766​ คุณ​เอก
Line.sss1777s​

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 57 ประกาศ

ST12551 - The Capital Eakamai - Thonglor - BTS Thong Lo - BTS Ekkamai - Camillian Hospital

เลขที่: 495674
2024-08-21 22:02:33.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

เลขที่: 495664
2024-08-21 21:23:20.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

ขาย คอนโด ทีซี กรีน พระราม9 40 ตรม. ราคาไม่แพง 79750 ต่อ ตรม

เลขที่: 363985
2021-08-17 22:47:25.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

กฤตชัย (ปาร์ค)

0882491516

ขาย 3190000.00 บาท

For Rent The Capital Ekamai-Thonglor Condominium ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ

เลขที่: 352084
2021-06-15 11:23:23.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Paeratchada

0639769888

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
มือหนึ่ง : คอนโดมิเนียม คลาวด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี ขนาด 24 ตร.ม.
ขาย 4300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ พรหมพิทักษ์ แสนวู่
เช่า 8500.00 บาท
ขายห้องสวยห้องตกแต่งสวย ชั้นสูง เห็นวิวคลองสวยๆ Blocs 77 ราคาดีมาก ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 3800000.00 บาท
ลดพิเศษ !!! ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/2 (City Home Sukhumvit 101/2) ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เช่า 8500.00 บาท
ลดพิเศษ!!! ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (Lumpini Condo Town Bangkhae) ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางแค ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่
ขาย 1290000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะรูม สาทร-ตากสิน คอนโดมิเนียม | The Room Sathon | เดอะรูม สาทร-ตากสิน - 5300000 บาท ติดต่อคุณ คุณหลิน
ขาย 5300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Life Asoke (ไลฟ์ อโศก)35 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 29 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน
เช่า 22500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Manhattan Park Residences - 8000 ต่อเดือน
เช่า 8000.00 บาท
ให้เช่า/ขาย คอนโด Ivy River วิวแม่น้ำชัด เป็นห้องแรกติดแม่น้ำ เห็นวิวเอเชียทีค
เช่า 18500.00 บาท
ขาย Blocs 77 ห้องตกแต่งเริ่ด วิวมุมโค้งคลองพระโขนง ราคาถูกสุดๆ ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 3400000.00 บาท
clear