ราคา 850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30357.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Smart Condo พระราม2 (สมาร์ท คอนโด พระราม2)

G Property Rental
0616910831
2023-02-23 13:18:50.0
เลขที่ประกาศ: 430998
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Smart Condo พระราม2 28.5 ตรม.

:: จุดเด่น ::
- คอนโดมิเนียมสร้างเสร็จ พร้อมอยู่ ตกแต่งครบ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ใกล้แหล่งชุมชนและการคมนาคมสะดวก ใกล้แหล่ง
ช้อปปิ้ง เติมเต็มความสุขยามว่าง
– อาคารจอดรถ 6 ชั้น
– อวดลีลาท้าทายสายน้ำได้ไม่จำกัดในสระว่ายน้ำขนาดอลังการ
– ออกกำลังกายแนวใหม่ในสปอร์ตคลับที่ตกแต่งด้วยกระจกโดยรอบ ชมวิวได้กว้างสุดสายตาแบบพาโนรามา พร้อมห้องซาวน่าเพื่อผ่อนคลาย
– เพิ่มออกซิเจนให้ร่างกายท่ามกลางพื้นที่สีเขียวรายล้อมโครงการ
– ช้อปปิ้งสบายอารมณ์ แฮงก์เอ้าท์ได้ตลอดกับโซนพลาซ่าสุดฮิพ
– ระบบรักษาความปลอดภัยเป็นเยี่ยมด้วยกล้อง CCTV, Key Card ผ่านเข้าออกอาคาร, รปภ. 24 ชั่วโมง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร F
- ชั้นที่ 2 จำนวน 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Smart Condo พระราม2 (สมาร์ท คอนโด พระราม2) / Smart Condo Rama 2
-  ขนาดพื้นที่ห้องรวมระเบียง 28.50 ตารางเมตร ชั้น2 อาคาร F 
-  แบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่สำหรับรับแขก 
-  มีระเบียงสำหรับทำครัวเล็ก ๆ 
-  แถมฟรีเครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง, เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น, ไมโครเวฟ
-  มีลิฟท์สำหรับโดยสาร , บันไดทางขึ้นกว้างขวางสะดวกต่อการขึ้น - ลง 

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
– เซ็นทรัล พลาซา พระราม 2
– บิ๊กซี บางบอน
– บิ๊กซี บางปะกอก
– โรงเหล้าแสงจันทร์ พระราม 2
– ไทวัสดุพระราม 2
– ตลาดสุขสวัสดิ์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.660446,100.427455

https://youtu.be/iHCDL2ISUyE