ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91111.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ํYoknew Property
0861444824
2023-10-25 20:17:49.0
เลขที่ประกาศ: 461440
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sale | The Address 42
ห้อง Layout สวย ตำแหน่งดี ราคาต่ำกว่าตลาด ตรม.ไม่ถึงแสน
4,100,000฿
#Location
รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.บำรุงราษฎร์
️ ใกล้ Gateway เอกมัย
ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท
รถไฟฟ้า BTS เอกมัย
#Detail
― 1 BED | 1 BATH
― Size 45 SQ.M | 1X Floor
― Fully Furnished
― Bts Ekkamai
-------------------------------------
Call 02-0282635 / 093-941-5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อคอนโด #ขายคอน
โด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี #อสังหาริมทรัพย์
#อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโดสุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท
#พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา # TheAddress42

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

ขายห้องราคาดี The Address 42 ห้องสวยตำแหน่งดี Layout สวย

เลขที่: 462247
2023-11-01 22:53:52.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 4100000.00 บาท

ขายคอนโด The Address 42 ห้องสวยตำแหน่งดี ราคาต่ำกว่าตลาดมากๆ

เลขที่: 461482
2023-10-25 23:30:24.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 4100000.00 บาท

ขายห้อง Layout สวย ตำแหน่งดี The Address 42 ใกล้ BTS เอกมัย

เลขที่: 461440
2023-10-25 20:17:49.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 4100000.00 บาท

ขาย The Address 42 ห้อง Layout สวย ตำแหน่งดี ราคาต่ำกว่าตลาด

เลขที่: 461397
2023-10-25 16:44:54.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 4100000.00 บาท

(ว่าง)ให้เช่าThe Address Sukhumvit42 - 1นอน 45ตรม. ชั้น8 - Line:@hac55

เลขที่: 381629
2022-01-03 12:28:22.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

HAC Estate

0895553664

เช่า 18000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด THE ADDRESS สุขุมวิท 42 พื้นที่ 89.3 ตรม. ชั้น 8B

เลขที่: 376464
2021-11-19 00:36:28.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 89.0 ตารางเมตร

วิรัลพัชร

0962699145

เช่า 45000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด THE ADDRESS สุขุมวิท 42 89.3 ตรม. BTS เอกมัย 300 เมตร.

เลขที่: 367478
2021-09-11 17:32:57.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 89.0 ตารางเมตร

กฤตชัย (ปาร์ค)

0882491516

เช่า 45000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด THE ADDRESS สุขุมวิท 42 88 ตรม. BTS เอกมัย 300 เมตร

เลขที่: 367472
2021-09-11 17:24:38.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 88.0 ตารางเมตร

กฤตชัย (ปาร์ค)

0882491516

เช่า 58000.00 บาท

คอนโด ใกล้ bts THE ADDRESS Condo sukhumvit สุขุมวิท 42

เลขที่: 366329
2021-09-03 22:27:20.0
Add to wishlist

THE ADDRESS สุขุมวิท 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42)

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

Pae Ratchada

0639769888

เช่า 23000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายห้อง Layout สวย ตำแหน่งดี The Address 42 ใกล้ BTS เอกมัย
ขาย 4100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ซิตี้โฮมสุขุมวิท 1 - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ noonpatikarn patikarn
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าห้องคอนโด เดอะ เอสเตท แอท ท่าพระ ราคา 8000 บาทต่อเดือน
เช่า 8000.00 บาท
พร้อมว่างให้เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 9 – Ratchada ห้องตกแต่งสวยงามพร้อมอยู่
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ pg rama ix | พีจี พระราม9 - 13500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ noy1981 noy1981
เช่า 13500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ A SPACE ME สุขุมวิท 77 - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 8500.00 บาท
ให้เช่า ห้องชุด คอนโดบ้านสมถวิล พร้อมอยู่อาศัย 2ห้องนอน
เช่า 85000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Alcove Thohglor 10 - 21000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
เช่า 21000.00 บาท
ให้เช่า คอนโดใกล้ม.กรุงเทพ Metroluxe เมโทรลักซ์ พระราม4 กล้วยน้ำไท ตึก C ห้องใหม่เอี่ยม
เช่า 13000.00 บาท
ขายคอนโด Parkland เพชรเกษม-บางแค ห้อง 35 ตร.ม. ชั้น 25 ห้อง 2503 วิวสระว่ายน้ำ ติดต่อ 0817172201 บอล (79,714บาทต่อตร.ม.)
ขาย 2790000.00 บาท
clear