ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Supalai Lite รัชดาฯนราธิวาส-สาทร ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร

ป๊อบ
0868025609
2023-10-30 15:55:21.0
เลขที่ประกาศ: 461945
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04075 ขาย คอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathon คอนโดมิเนียม ถนนรัชดาภิเษก แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กทม. ขายถูกๆ เข้าอยู่ได้เลย ไม่เคยปล่อยเช่า ปีนึงพักแค่ 2-3 ครั้ง -50 ตรม ชั้น 11 วิวแม่น้ำ ทางด่วน -เฟอร์นิเจอร์พร้อม ชั้นวาง TV แถม TV50 นิ้วให้เลยพร้อมเครื่องเสียง -โต๊ะทานข้าว -ตู้เย็น -เครื่องซักผ้า -พื้นที่ทำอาหารมีคบทั้ง เตาไฟฟ้า ไมโครเวฟ -ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน โต๊ะหนังสือ *การเดินทาง* -BRT สถานีถนนจันทน์ รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี จุด-ขึ้นลงทางด่วนเลียบแม่น้ำ -ถนนรัชดาภิเษก ถนนนราธิวาสฯ ถนนสาทร *สิ่งอำนวยความสะดวก* -โถงต้องรับขนาดใหญ่ -สระว่ายน้ำระบบเกลือ (Infinity Edge)สระเด็ก -ห้องออกกำลังกาย พร้อมห้องซาวน่า -Sky Lounge (ระบายอากาศด้วยวิธีธรรมชาติ) -สวนหย่อม และ สนามเด็กเล่น -Roof Garden -เข้า-ออกระบบ Kay Card Access -กล้องวงจรปิด CCTV -ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -เซ็นทรัล พระราม 3 เทสโก้ โลตัส พระราม 3 แม็คโคร นราธิวาสฯ -INT The Up พระราม 3 รพ.เซนต์หลุยส์ รพ.BNH -รร.คริสเตียนวิทยาลัย รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์ -รร.นานาชาติ Rain Tree สถานฑูตสาธารณรัฐสิงคโปร์ ราคา 4,100,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0