ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79032.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ I-biza condominium RCA

PATTY WPA
0882974424
2024-03-10 17:26:59.0
เลขที่ประกาศ: 476576
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ตึก B I-biza condominium RCA 31.78 ตรม.ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รพ.ปิยะเวท

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31.78 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 16 ชั้น

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: I-biza condominium RCA

ขายคอนโด ไอบิซา คอนโด อาร์ซีเอ ตกแต่งหมดแล้ว 1 นอน 1 น้ำ ตึกบี ใกล้รพ.ปิยะเวท

▪︎ โครงการ ไอบิซา คอนโด อาร์ซีเอ
▪︎ ห้องขนาด 31.78 ตรม. ตึก B ชั้น 7
▪︎ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
▪︎ 1 ห้องครัว
▪︎ ตกแต่งครบหมดทั้งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

= ราคาขาย 2,450,000 บาท =

Call=PATTY WPA= 088-2974424
https://line.me/ti/p/qXeN0J_GB9
for viewing the room or inbox
https://www.facebook.com/wpamanagement/
บริการเหนือบริการ เพื่อความมั่งคั่งและความเป็นอยู่ที่อบอุ่นจากเรา..WPA Wealth Property Asset...
Impressive services for wealth and warm living...WPA Wealth Property Asset...

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.752343,100.579855

ราคา: 2,450,000 บาท

สนใจติดต่อ: PATTY WPA 0882974424
Line:

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
I-biza condominium RCA

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: I-biza condominium RCA

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร