ราคา 4700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ THE SEA CONDOMINIUM1

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-13 12:36:09.0
เลขที่ประกาศ: 483324
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-14097

ขายคอนโด The Sea
Condominium ชายทะเล
ปราณบุรี สามร้อยยอด
(Dolphin bay)
ตำบล สามร้อยยอด อำเภอ
สามร้อยยอดจังหวัดประจวบ
คีรีขันธ์
อาคาร C ชั้น 7 หันหน้า
เข้าทะเล วิวทะเลและ
เกาะสวย พร้อมหิ้วกระเป๋า
เข้าอยู่ได้เลย มีแม่บ้านดูแล
บำรุงรักษาทำความสะอาด
ทุก 3 วัน ห้องพื้นที่ 52.5
ตร.ม.
fully-furnished, 1
ห้องนอน, 1 ห้องนั่งเล่น,
-,Key card, security
24 ชั่วโมง
-,อุทยานราชภักดิ์
ราคา 4,900,000 บาท
(21 พย 2566)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE SEA CONDOMINIUM1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE SEA CONDOMINIUM1

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร