ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40

Yoknew Property
0918530285
2024-07-31 15:33:19.0
เลขที่ประกาศ: 492985
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 24.75 ตร.ม.
― ห้องใหม่ มือ 1 ห้องที่ที่สมบูรณ์แบบ บนทำเลที่สะดวกสบาย ใกล้ MRT สายสีส้ม และสายสีเหลือง
ใกล้ MRT แยกลำสาลี

ขายราคา 1.59 ล้านบาท*

️เดอะ มอลล์ บางกะปิ, เดอะ มอลล์ รามคำแหง, ราชมังคลากีฬาสถาน
ม.รามคำแหง, รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง

•CCTV
•รปภ. 24 ชม.

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#dcondocalmRamkhamhaeng40

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0