ราคา 9150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Centric Sathon-St Louis : เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์

BANNDEE
0949963362
2024-09-25 01:34:25.0
เลขที่ประกาศ: 501043
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนคอนโดใจกลางสาทร ใกล้ย่านธุรกิจ โรงเรียนอัสสัมชัญ กรุงเทพคริสเตียน
ตอบโจทย์ครอบครัวที่ต้องการความสะดวกสบายและการเดินทางที่คล่องตัว ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสุรศักดิ์ เพียงไม่กี่นาทีถึงโรงเรียน เด็กๆ
สามารถเดินไป-กลับได้อย่างปลอดภัย รายล้อมด้วยร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้า และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

Centric Sathorn St. Louis
Price 9.150 MB (129,xxx/sq.m.)
Size 70.4 sq.m.
2 Bedroom, 2 Bathroom
Floor: 4 B

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
-โรงเรียนอัสสัมชันคอนแวนต์
-โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
-โรงเรียนเซนต์หลุยส์
-รพ.กรุงเทพคริสเตียน
-สถานเอกอัครสมณทูตวาติกัน

สิ่งอำนวยความสะดวก
Lobby, Mailbox สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, ที่จอดรถ, Access Card Control, กล้องวงจรปิด และ ระบบ
รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

Contact
Tel : 094-996-3362
LINE : Baandee.th

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Centric Sathon-St Louis : เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Centric Sathon-St Louis : เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 43 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดเซ็นทริค เซ็นหลุยส์ สาทร 35 ตรม ชั้น 16 ใกล้ BTS เซ็นหลุยส์