ราคา 6870000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137400.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ Supalai Premier อโศก (ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก)

Asset X property
0634924632
2025-08-07 20:26:14.0
เลขที่ประกาศ: 527463
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ L083478

Premium Pool View Condo on High Floor – Supalai Premier @ Asoke

จุดเด่นที่น่าสนใจ

High Floor with Pool View (Floor 30 – North Facing), Fully Furnished with Built-in Furniture + Full Appliances, rime Location –
Walk to MRT & Airport Link

รายละเอียด
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 50.50 ตรม
- ชั้น 30 สูง 38 ชั้น
- ทิศ เหนือ
- วิว เมือง

** ขายเพียง 6.87 ลบ **

สิ่งอำนวยความสะดวก

– สระว่ายน้ำ ขนาด 8 x 24 m.
– ห้องออกกำลังกาย Fitness , ซาวน่า
– จอดรถรองรับภายในและภายนอกอาคาร
– พื้นที่สีเขียว 3,100 ตร.ม.
– สระว่ายน้ำแบบ Infinity edge pool พร้อมสระว่ายน้ำเด็ก
– ที่จอดรถสามารถจอดได้ ทั้งภายในและภายนอกอาคาร
– ส่วน Fitness สระว่ายน้ำ อยู่บนชั้น 8 เข้าถึงได้ง่าย ตกแต่ง Interior และจัดภูมิทัศน์สวยงาม ดาดฟ้ามี Sky lounge สูง 9 ม. + ห้องประชุม
นอกจากนี้ บริเวณด้านหน้าของตึก ที่ผนังอาคารจอดรถออกแบบมีเอกลักษณ์, ใช้ form 6 เหลี่ยม เรขาคณิตดูทันสมัย ทันสมัยด้วยระบบอินเตอร์เน็ต
ภายใต้แนวคิด Supalai Cyber Village

"ติดต่อ Rashni
Tel: 081-171-7371
Line ID: Rashni123
Email: Sahiba@hotmail.com"

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Premier อโศก (ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก)