ค่าเช่า 13000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2556-09-29 00:00:00.0
เลขที่ห้อง 1028
โครงการ คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท

โอ
089-7845996
2013-09-29 23:20:16.0
เลขที่ประกาศ: 53711
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าคอนโน Aspire พระราม 4 มีเครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง เครื่องทำนำ้อุ่น เตาไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น เฟอร์ฺนิเจอร์ เตียง ตู้เสื่อผ้า โซฟา โต๊ะหน้าโซฟา โต๊ะวางทีวี พร้อมเข้าอยู่ สนใจติตต่อ " คุณโอ" 089-784-5996 Condo For Rent Aspire Rama IV With 2 Air Conditioner , Water Heater , Electric stove, TV, Refrigerator Furniture : Bed , Closet ,Couch with Table , TV Stand Ready to move in

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาว 200000 คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท โดย AP - คอนโด ขาย
คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ Type B
28.00 sqm.

แบบ Type B

28.00
200000.00

ขนาดห้องนอน (กว้าง x ยาว):
ตำแหน่งห้องนอน :
คำอธิบายเพิ่มเติม :

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Aspire พระราม 4 ชั้น 24 วิวแม่น้ำ

เลขที่: 166452
2015-02-14 13:03:02.0
Add to wishlist

คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

Pornpavee Chupa

0895386888

ขาย 2760000.00 บาท

เลขที่: 5554
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

autis Phairojwarakarn

0888800999

ขาย 200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโด Aspire พระราม 4 ติดแยกกล้วยน้ำไท - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ โอ
เช่า 13000.00 บาท
ขาย!!!! คอนโด Lumpini Ville Onnut - Lat Krabang 2 แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพ 26.12 ตรม.
ขาย 1500000.00 บาท
ขาย คอนโด ห้องใหญ่ บ้านสิริสีลม คอนโดมิเนียม 89 ตรม พร้อมอยู่
ขาย 13500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Regent Home 9 | regent home 9 sukhumvit 64 | รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 - 1.5 บาท ติดต่อคุณ กชกร ไกรวัตนุสสรณ์
ขาย 1.50 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ | แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 | @ CITY Sukhumvit 101/1 - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค (สุขาภิบาล 1) | Lumpini Ville Bangkhae - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Piyada P,
เช่า 9000.00 บาท
ขาย เดอะลีฟ พัฒนาการ ชั้น 8 ห้องสวยพร้อมอยู่ 30 ตร.ม
ขาย 2350000.00 บาท
1 bedroom modern condo for sale or rent near thonglor 20 with shuttle to BTS thonglor
เช่า 28000.00 บาท
สุขุมวิท85 2นอน ใหญ่มาก คอนโดรีเจ้นท์โฮม4 ทำเล BTSอ่อนนุช 700ม. 65 ตรม.ฟังก์ชันลงตัว
เช่า 12999.00 บาท
ให้เช่า คอนโด NOBLE SOLO ทองหล่อ ขนาดห้อง 53 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้า
เช่า 35000.00 บาท
clear