ราคา 1750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

นก
0956169162, 023752655
2014-02-27 21:20:00.0
เลขที่ประกาศ: 91646
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ห้อง B1115 ขนาด 29 ตร.ม. 1 ห้องนอน
ขายดาวน์ 300,000 บาท

เหลือต้องจ่ายอีก 1.45 ล้าน (ราคารวม 1.75 ล้าน)

ราคาปัจจุบันขายอยู่ที่ 1.9 ล้าน

พิกัดโครงการ: 13.6753141666667, 100.517198333333
โครงการตั้งอยู่ริมถนนราษฎร์บูรณะ (ปากซอยราษฎร์บูรณะ 33)
แขวงราษฎร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะ เพียง 300 เมตรจากธนาคารกสิกรไทย สำนักงานใหญ่
สะดวกสบายในการเดินทางเพราะห่างจากจุดขึ้น–ลงทางด่วนสุขสวัสดิ์เพียง 3 นาที
ใกล้ศูนย์การค้า ที่สำคัญ อาทิ เซ็นทรัล, เทสโก้โลตัส และบิ๊กซี
ใกล้สถานพยาบาล อาทิ โรงพยาบาลราษฎร์บูรณะ, โรงพยาบาลบางประกอกอินเตอร์เนชั่นแนล
ใกล้สถานศึกษาที่มีชื่อเสียง อาทิมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี เป็นต้น

พื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ พร้อม Facility ครบครัน
อาทิ สระว่ายนํ้าขนาดใหญ่ 2 สระ, Jogging Track ริมเจ้าพระยา, Riverside library,
BusinessCenter, Fitness & Steam room, Private Pier และ Shuttle Service

จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ห้อง B1115 ขนาด 29 ตร.ม. 1 ห้องนอน
ขายดาวน์ 300,000 บาท

เหลือต้องจ่ายอีก 1.45 ล้าน (ราคารวม 1.75 ล้าน)

ราคาปัจจุบันขายอยู่ที่ 1.9 ล้าน

พิกัดโครงการ: 13.6753141666667, 100.517198333333
โครงการตั้งอยู่ริมถนนราษฎร์บูรณะ (ปากซอยราษฎร์บูรณะ 33)

พื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ พร้อม Facility ครบครัน
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโด Chapter One ติดแม่น้ำเจ้าพระยา

เลขที่: 91646
2014-02-27 21:20:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

นก

0956169162, 023752655

ขาย 1750000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโด Chapter One ติดแม่น้ำเจ้าพระยา
ขาย 1750000.00 บาท
ขายดาวน์โครงการ Indy คอนโด อิสรภาพ 31
ขาย 150000.00 บาท
มีใครสนใจอยากเช่าคอนโด ครับ เข้าออกได้หลายทาง ค่าเช่าไม่เเพง
เช่า 1600.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด The Key sathorn rachapruk
ขาย 2300000.00 บาท
ขายคอนโดจุลดิศ เพชรบุรี 19 ทำเลดีอยู่ในย่านธุรกิจค้าขายประตูน้ำ
ขายคอนโดวิวสะพานพระราม9 และแม่น้ำเจ้าพระยา โครงการ Chapter One ราษฎร์บูรณะ
ขาย 1590000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ ถนนราษฎร์บูรณะ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา