ราคา 10500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 106.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99056.60 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

Jcotproperty
0630964452
2023-09-08 21:27:41.0
เลขที่ประกาศ: 455793
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2นอน10.5ล Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 106 ตรม. พร้อมขาย

JCS790
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 106 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 25 จากทั้งหมด 47 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 -
นราธิวาส) / Supalai PRIMA RIVA Rama 3 - Narathiwas
ที่ตั้ง 1338 ถนน พระรามที่ 3 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
•BRT นราราม 3
• เทสโก้ โลตัส พระราม 3
• เซ็นทรัลพลาซ่า พระราม 3

ราคา: 10,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0