ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 33
โครงการ Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

Asset X property
0634924632
2026-01-08 10:58:05.0
เลขที่ประกาศ: 531577
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL084743

"ขายคอนโดวิวเเม่น้ำเจ้าพระยา ห้องมุม!! Supalai prima riva 43 ตรม. 1นอน 1น้ำ ใกล้ใกล้เซ็นทรัล พระราม 3

จุดเด่น ศุภาลัย พรีม่า รีว่า
1. ห้องมุม เห็นวิวเเม่น้ำเจ้าพระยา
2. พื้นที่จัดสรรเป็นสัดส่วน ใช้ได้หลายฟังก์ชั่น
3. ชั้นสูง ลมเย็นสบาย

รายละเอียด
คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส Supalai Prima Riva Rama 3-Narathiwas

พื้นที่ใช้สอย 43ตรม.
ประเภท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
อาคาร A
ชั้น 33

ค่าส่วนกลาง ประมาณ  - บาท/ตรม

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
-โรงพยาบาล BNH ประมาณ 5.8 กม
– โรงเรียนนนทรีวิทยา ประมาณ 3.9 กม
– โลตัส พระราม 3 ประมาณ 3.7 กม

สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำ ,ฟิตเนส
• สวนสาธารณะ
• ร้านค้า, ร้านซัก อบ รีด
• สนามเด็กเล่น
• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/zhyfH8bx3yug7agQA

ขาย 3,450,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สนใจติดต่อ
โทร : 094-782-4286
Line: @homeok
https://lin.ee/FsNRyhx"

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)